Monday, November 22, 2010

Aming Kalsada, Sana Maayos Na :(

Kailan kaya maayos angaming kalsada, nawala na aming lolo at lola hanggang ngayon kalsada nami'y lubak pa. Ilang mayor na ang nagdaan, ilang kapitan na ang nanungkulan, hanggang ngayon lubak at putikan pa. Talaga bang walang inilaan ang pamahalaan para sa aming barangay? Maraming magsasaka ang umaasa na sana sa lalong madaling panahon ito ay maisaayos na, sana hinaing nila at naming lahat ay dinggin na nila. O baka naman abutin pang kami ay ugod-udog na? Huwag naman sana :(







No comments:

Post a Comment

Lazada Sale

Lazada Philippines